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TAARIFA KWA UMMA 

Baraza la Taifa la Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi (NEEC) 

linapenda kuchukua fursa hii kuwatangazia Wadau wote wa 

Uwezeshaji kutoka kwenye Wizara, Idara, Taasisi za Umma na 

Sekta Binafsi kuhusu Kongamano la Nne la Taifa la Uwezeshaji 

Wananchi Kiuchumi ambalo linatarajia kufanyika Tarehe 15 Juni 

2019 katika ukumbi wa Hazina mjini Dodoma. 

Mgeni rasmi wa Kongamano hili anatarajia kuwa Waziri Mkuu 

wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Kassim Majaliwa 

Majaliwa (MB) ambaye atazindua ripoti ya mwaka ya 

Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi na kuwatambua Wadau wa 

Uwezeshaji waliofanya vizuri kutoka kwenye Wizara, Idara, 

Taasisi za Umma na Sekta binafsi kwa kuwapa tuzo za vikombe 

na vyeti. 

Kongamano la mwaka huu linabeba ujumbe wa ‘Wezesha 

Watanzania kujenga Viwanda’. 

Wakati wa Kongamano kutakuwa na mada mbalimbali 

zitaibuliwa na waendesha mijadala ili kushirikishana uzoefu 

katika masuala ya uwezeshaji wananchi na hasa katika eneo la 

Viwanda. 
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“NEEC Strengthens People’s Economy” 

 

Baraza linawakaribisha wadau wote wa uwezeshaji kuhuduria 

katika kongamano hili lenye shabaha ya kuhamasisha ushiriki 

wa Wananchi, sekta za Umma na Binafsi kukuza uchumi wa 

Nchi kupitia sekta ya Viwanda. 

 

Imetolewa na; 

Bi. Bengi Issa 

Katibu Mtendaji, 

15 Mei, 2019 


